LIUYANG, China – Oṣù Kẹsàn 1 – Ìgbìmọ̀ olùṣètò ayẹyẹ àṣà ìṣẹ̀dálẹ̀ Liuyang 17th ni a ṣe ìfilọ́lẹ̀ ní Liuyang Fireworks Association ní agogo 8:00 òwúrọ̀,ń kéde pé a ti ṣètò ayẹyẹ tí a ń retí gidigidi fún ọjọ́ kẹrìnlélógún sí ọjọ́ kẹẹ̀ẹ́dọ́gbọ̀n oṣù kẹwàá ní Liuyang Sky Theatre.
Lábẹ́ àkọlé náà “Àpérò Ọdún Ìmọ́lẹ̀,” ayẹyẹ ọdún yìí, tí Ẹgbẹ́ Àwọn Iṣẹ́ Ìná Liuyang gbàlejò rẹ̀, tẹ̀síwájú nínú ìmọ̀ ọgbọ́n orí “àwọn ògbóǹkangí iṣẹ́ ìná tí ń ṣẹ̀dá ayẹyẹ ìná.” Nípasẹ̀ àpẹẹrẹ ìnáwó ilé-iṣẹ́ aláfọwọ́sowọ́pọ̀ àti àwọn iṣẹ́ tí ó da lórí ọjà, ìṣẹ̀lẹ̀ náà ti múra tán láti jẹ́ ayẹyẹ àgbàyanu kan tí ó parapọ̀ mọ́ àṣà àti ìṣẹ̀dá tuntun, ìmọ̀-ẹ̀rọ àti iṣẹ́ ọnà.
Ayẹyẹ ọjọ́ méjì náà ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ìgbòkègbodò tó gbádùn mọ́ni:
Ayẹyẹ ìṣíwájú àti ayẹyẹ ìbọn iná ní ọjọ́ kẹrìnlélógún oṣù kẹwàá yóò so àwọn ìṣeré àṣà, àwọn ìfihàn pyrotechnics, àti ìfihàn drone kan tí ó ní ẹgbẹẹgbẹ̀rún àwọn ẹgbẹ́ orin. Ìṣẹ̀lẹ̀ amóhùnmáwòrán yìí, tí ó dapọ̀ "àwọn iṣẹ́ iná + ìmọ̀ ẹ̀rọ" àti "àwọn iṣẹ́ iná + àṣà," yóò gbìyànjú ìwé àkọsílẹ̀ Guinness World Record lẹ́ẹ̀kan náà.
Idije Iṣẹ́ Iṣẹ́ Iṣẹ́ Liuyang Kẹfà (LFC) ní ọjọ́ kẹẹ̀ẹ́dọ́gbọ̀n oṣù kẹwàá yóò pe àwọn ẹgbẹ́ pyrotechnic tó gbajúmọ̀ jùlọ kárí ayé láti díje, èyí tí yóò ṣẹ̀dá “Olimpiiki ti Iṣẹ́ Iṣẹ́ Iṣẹ́ Iṣẹ́ Iṣẹ́.”
Ohun pàtàkì kan nígbà ayẹyẹ náà ni ìgbàlejò ìdíje ọjà ìṣẹ̀dá tuntun ti Xiang-Gan Border 5th àti ìṣàyẹ̀wò ọjà ìṣẹ̀dá tuntun ti Hunan Province 12th. Ní dídarí àfiyèsí sí àṣà tuntun ti àwọn ọjà tí kò ní èéfín àti sulfur, àwọn ìdíje wọ̀nyí yóò kó àwọn ìṣẹ̀dá tuntun tí ó jẹ́ ti ìṣẹ̀dá àti ti àyíká jọ láti gbogbo àgbáyé. Nípa fífi àwọn ìlọsíwájú tuntun hàn, wọ́n ń gbìyànjú láti dá àwọn ọjà ìṣẹ̀dá tuntun mọ̀ àti láti gbéga, èyí tí ó ń fa ìgbì tuntun. Ètò yìí ni a ṣètò láti darí ilé iṣẹ́ náà sí ọjọ́ iwájú tuntun fún àwọn ìṣẹ̀dá tuntun tí ó jẹ́ ti àyíká, láti mọ àwọn ìtọ́ni tuntun nípa ìdàgbàsókè ilé iṣẹ́, àti láti ṣe aṣáájú tuntun ti àwọn aṣáájú aláwọ̀ ewé.
Síwájú sí i, ayẹyẹ ọdún yìí yóò bẹ̀rẹ̀ ìfihàn iṣẹ́ iná mànàmáná ńlá ní ọ̀sán. Nípa lílo onírúurú àwọn ọjà pyrotechnic aláwọ̀ pupa àti àwọn àwòrán oníṣẹ̀dá tí a fi ọgbọ́n ṣe, yóò gbé ìran àgbàyanu kalẹ̀ níbi tí àwọn òkè ńlá, omi, ìlú, àti àwọn iṣẹ́ iná mànàmáná tí ó kún fún ìtara ń dara pọ̀ mọ́ra ní etí odò Liuyang. Ìpolongo "Gbogbo-Net Inspiration Co-creation" lórí ayélujára kan yóò bá àwọn ìpìlẹ̀ pàtàkì ṣiṣẹ́ pọ̀ láti béèrè fún àwọn èrò gbogbogbòò, tí yóò mú kí onírúurú ìbáṣepọ̀ iṣẹ́ ọnà gbilẹ̀. Àpérò kan tí ó ní ìtumọ̀ yóò pe àwọn aṣojú láti àwọn agbègbè tí ó ní ẹwà àti àwọn olùdarí ìrìn àjò àṣà láti ṣe àwárí àwọn àwòṣe tuntun tí a ti ṣepọ fún "Iná ní Àwọn Ibi Ìwòran," tí yóò gbé ìdàgbàsókè ilé-iṣẹ́ lárugẹ.
Èyí ju ayẹyẹ lọ fún ilé iṣẹ́ iná ìbọn lọ; ó jẹ́ ayẹyẹ ńlá kan tí gbogbo ènìyàn fọwọ́sowọ́pọ̀ ṣe àti àsè tí ó so àṣà, ìmọ̀ ẹ̀rọ, àti ìdúróṣinṣin àyíká pọ̀.
Darapọ mọ wa ni Liuyang,
TÓ jẹ́ "Olú-ìlú Iṣẹ́ Ina ti Àgbáyé"
On Oṣù Kẹ̀wàá 24-25th
Ftàbí “Ìpàdé Àwọn Ọdún Ìmọ́lẹ̀” tí a kò lè gbàgbé yìí
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-12-2025